नागपुर : पूर्व नागपूर विभाग 25 नवीन नगर येथील स्थानिक लोकांच्या संदर्भावर आज सहाय्यक आयुक्त, लाकरगंज झोन ला डम्मर रोड आणि गदर लाइन, वेस्ट लाईन, गवत कापणे आणि डास प्रतिबंधक या विषयावर निवेदन देण्यात आले.
स्थानिक नगरसेवकाला होत असलेल्या त्रासाची जाणीव करून देण्यात आली, स्थानिक नगरसेवकाकडे सतत तक्रारी करूनही नगरसेवक वॉर्डाकडे लक्ष देत नाहीत, सामान्य जनता खूप नाराज आहे,
त्यांच्या समस्यांसाठी कोणाकडे जावे. बबलू जी मोहडीकर आमचे नेते आहेत आम आदमी पार्टी पूर्व नागपूर विधानसभा, आम आदमी पक्षाच्या ठरावावर काम करत आहे, स्थानिक लोकांना सातत्याने मदत करत आहे.
तुम्हाला जर दरम्यान जायचे असेल तर तुम्हाला लोकांच्या समस्यांमध्ये काम करावे लागेल, येणारी वेळ ही सुवर्ण संधी आहे जे काम करतात त्यांच्या राजकारणात. तयार केलेल्या योजनेची आठवण आणि आणि बबलू जी मोदी विदर्भ आणि संघटन मंत्री आकाश यांच्या मार्गदर्शनावर करत आहेत, आज बबलू मोहाडीकर अध्यक्ष विभाग 25, उपाध्यक्ष पूर्व नागपूर विधान सभा, त्यांच्या नेतृत्वाखाली प्रमुख उपस्थिती नानक जी धनवानी, जोशी काका, विनोद श्री रामे, राकेश मेश्राम, आकाश गायकवाड, या सर्व कामगारांच्या नेतृत्वाखाली निवेदन देण्यात आले.