Published On : Wed, Dec 11th, 2024
By Nagpur Today Nagpur News

विधानसभा निवडणुकीत फेरफार झाल्याचा महाविकास आघाडीचा आरोप

सर्वोच्च न्यायालयात शुक्रवारी दाखल करणार याचिका
Advertisement

मुंबई : महाविकास आघाडी राज्य विधानसभ निवडणुकीचे निकाल मानायला तयार नाही. आघाडीचा भाग असलेले काँग्रेस, शिवसेना उद्धव आणि राष्ट्रवादी काँग्रेसचे शरद पवार सातत्याने निवडणुकीत हेराफेरी आणि ईव्हीएम गैरव्यवहाराचे आरोप करत आहेत.

आता हा वाद सर्वोच्च न्यायालयाच्या उंबरठ्यावर पोहोचताना दिसत आहे. आघाडीने निवडणूक निकालाविरोधात सर्वोच्च न्यायालयात याचिका दाखल करण्याची घोषणा केली. शुक्रवारी ही याचिका दाखल केली जाणार आहे.

Gold Rate
19 April 2025
Gold 24 KT 95,800 /-
Gold 22 KT 89,100 /-
Silver / Kg - 96,300 /-
Platinum 44,000 /-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

महाराष्ट्र निवडणुकीच्या अनुषंगाने आज सायंकाळी माजी केंद्रीय मंत्री शरद पवार यांच्या निवासस्थानी बैठक झाली. या बैठकीला भारतीय आघाडीचे सर्व नेते उपस्थित होते आणि महाराष्ट्र विधानसभा निवडणुकीच्या निकालांचा आढावा घेण्यात आला. या बैठकीत भारत आघाडीचे नेतृत्व करणारे राष्ट्रवादी काँग्रेसचे शरद पवार या निर्णयाविरोधात सर्वोच्च न्यायालयात याचिका दाखल करणार असल्याची माहिती राष्ट्रवादीचे पुणे अध्यक्ष प्रशांत जगताप यांनी दिली.

महाराष्ट्र विधानसभा निवडणुकीत भाजप आघाडीला विजय मिळवून देण्यासाठी भारत आघाडी सर्वोच्च न्यायालयात जाणार आहे. महाराष्ट्रातील भारत आघाडीचे सर्व पक्ष एकत्रितपणे न्यायालयात जाणार आहेत. आम्हाला विश्वास आहे की सर्वोच्च न्यायालय आमच्या बाजूने आणि घोटाळ्याच्या विरोधात निकाल देईल,असे जगताप म्हणाले.

Advertisement
Advertisement