Published On : Tue, Jan 21st, 2025
By Nagpur Today Nagpur News

गोव्यात पॅराग्लायडिंग करताना नागपूरच्या तरुणीचा मृत्यू

नागपूर: नागपूरमधील एका तरुणीचा गोव्यात पॅराग्लायडिंग करताना झालेल्या अपघातात मृत्यू झाला. ही मुलगी तिच्या मैत्रिणींसोबत नवीन वर्ष साजरे करण्यासाठी गोव्यात गेली होती. अपघातानंतर कायदेशीर प्रक्रिया पूर्ण करून मुलीचा मृतदेह नागपूरला आणण्यात येत आहे.

दोरी तुटल्यामुळे अपघाताची घटना –

Gold Rate
Saturday 22 Feb. 2025
Gold 24 KT 86,600 /-
Gold 22 KT 80,500 /-
Silver / Kg 97,200 /-
Platinum 44,000 /-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

नागपूरमधील विश्वकर्मा नगर येथील रहिवासी शिवानी ईश्वर डबले (२७) ही पॅराग्लायडिंग करताना सुमारे १०० फूट उंचीवरून दरीत पडली. १८ जानेवारी रोजी पॅराग्लायडिंग दरम्यान अचानक दोरी तुटली, ज्यामुळे शिवानीचा तोल गेला आणि ही दुःखद घटना घडली.

कुटुंबात शोकाचे वातावरण-

शिवानीची आई एका सुपर स्पेशालिटी हॉस्पिटलमधून नर्स म्हणून निवृत्त झाली आहे. तिला तिच्या मुलीच्या अचानक मृत्यूने धक्का बसला. शिवानीला एक लहान बहीण देखील आहे. वडील ईश्वर दुबळे हे मृतदेह नागपूरला आणण्यासाठी गोव्याला रवाना झाले आहेत.

गोवा पोलिसांनी मृतदेह ताब्यात घेतला असून कायदेशीर प्रक्रिया पूर्ण करण्यात आल्या आहेत. मृतदेह गोव्याहून हैदराबादमार्गे नागपूरला मालवाहू विमानाने आणला जाईल. मंगळवारी सकाळी मृतदेह नागपूरला पोहोचण्याची शक्यता आहे.

या अपघातामुळे पॅराग्लायडिंगच्या सुरक्षिततेच्या उपायांवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित होते. गोवा पोलिस या घटनेचा तपास अधिक तपास करत आहेत.

Advertisement